โรงเรียนนานาชาติสมุยมีความยินดีที่จะประกาศว่าเราได้กลับมาเปิดเรียนเต็มรูปแบบอีกครั้ง หลังจากที่เราต้องปิดเทอม 1 (ครึ่งแรก) ก่อนกำหนด โดยนักเรียนที่ส่งผลตรวจ ATK (เป็นลบ) สามารถกลับมาเรียนและทำกิจกรรมต่าง ๆ ที่โรงเรียนได้ตามปกติ
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_adca6c366560455eb980a4cbbe4b49ed~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_adca6c366560455eb980a4cbbe4b49ed~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_6b49bab4991f42bd8136cf62c6c7f130~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_6b49bab4991f42bd8136cf62c6c7f130~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_ae4f3629e78c4cb2814d38a304e5b3c3~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_ae4f3629e78c4cb2814d38a304e5b3c3~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_2ac2195e5dee4ef9b97fabdd306c4787~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_2ac2195e5dee4ef9b97fabdd306c4787~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_bd907a9c04ab4370a88f47b98c0c8c59~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_bd907a9c04ab4370a88f47b98c0c8c59~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_6fc3fb844ca6400fb10b2bc8207f500e~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_6fc3fb844ca6400fb10b2bc8207f500e~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_b820044c802d459abb881b0b40e80fa7~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_b820044c802d459abb881b0b40e80fa7~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_d6e6c83b210d46c2ab26be1287ea09b8~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_d6e6c83b210d46c2ab26be1287ea09b8~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_47f0ea14b0dd44c1addfec1318b08a45~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_47f0ea14b0dd44c1addfec1318b08a45~mv2.jpg)
![](https://static.wixstatic.com/media/ed6392_c18429286795406e8073954dd451259b~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/ed6392_c18429286795406e8073954dd451259b~mv2.jpg)
โรงเรียนนานาชาติสมุยมีความยินดีที่จะประกาศว่าเราได้กลับมาเปิดเรียนเต็มรูปแบบอีกครั้ง หลังจากที่เราต้องปิดเทอม 1 (ครึ่งแรก) ก่อนกำหนด โดยนักเรียนที่ส่งผลตรวจ ATK (เป็นลบ) สามารถกลับมาเรียนและทำกิจกรรมต่าง ๆ ที่โรงเรียนได้ตามปกติ